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TAARIFA KWA UMMA
KULAANI KITENDO CHA UDHALILISHAJI NA UKATILI
WA KIJINSIA

Dodoma, 05 Agosti, 2024.

Kuna video iliyosambaa kwenye mitandao ya kijamii ikimuonyesha mwanamke
anayesemekana anatoka eneo la Yombo Dovya Jijini Dar es Salaam akifanyiwa
vitendo vya udhalilishaji kinyume na sheria na maadili ya nchi.

Wizara ya Katiba na Sheria inaungana na Jeshi la Polisi na kuwasihi raia wema
kutoa taarifa kuhusu tukio hili kwa jeshi hilo. Kila binadamu anastahili
heshima, haki na usawa katika jamii yetu. Tunatoa wito kwa jamii kusimama
pamoja kupinga unyanyasaji na udhalilishaji wa kijinsia.

Wizara ya Katiba na Sheria pamoja na Taasisi zake zinazohusika na masuala ya
haki zinaendelea kufuatilia suala hili kwa karibu 1li sheria ichukuwe mkondo
wake na haki itendeke. Tanzania bila ukatili wa kijinsia inawezekana.
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